MoreLink ఉత్పత్తి స్పెసిఫికేషన్-ONU2430

MoreLink Product Specification-ONU2430

చిన్న వివరణ:


ఉత్పత్తి వివరాలు

ఉత్పత్తి ట్యాగ్‌లు

ఉత్పత్తి అవలోకనం

ONU2430 సిరీస్ అనేది GPON-టెక్నాలజీ ఆధారిత గేట్‌వే ONU అనేది ఇల్లు మరియు SOHO (చిన్న కార్యాలయం మరియు హోమ్ ఆఫీస్) వినియోగదారుల కోసం రూపొందించబడింది.ఇది ITU-T G.984.1 ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉండే ఒక ఆప్టికల్ ఇంటర్‌ఫేస్‌తో రూపొందించబడింది.ఫైబర్ యాక్సెస్ హై-స్పీడ్ డేటా ఛానెల్‌లను అందిస్తుంది మరియు FTTH అవసరాలను తీరుస్తుంది, ఇది వివిధ అభివృద్ధి చెందుతున్న నెట్‌వర్క్ సేవలకు తగినంత బ్యాండ్‌విడ్త్ మద్దతులను అందిస్తుంది.

ఒకటి/రెండు POTS వాయిస్ ఇంటర్‌ఫేస్‌లతో కూడిన ఎంపికలు, 10/100/1000M ఈథర్నెట్ ఇంటర్‌ఫేస్ యొక్క 4 ఛానెల్‌లు అందించబడ్డాయి, ఇవి బహుళ వినియోగదారులచే ఏకకాల వినియోగాన్ని అనుమతిస్తాయి.అంతేకాకుండా, ఇది 802.11b/g/n/ac డ్యూయల్ బ్యాండ్‌ల Wi-Fi ఇంటర్‌ఫేస్‌ను అందిస్తుంది.ఇది సౌకర్యవంతమైన అప్లికేషన్‌లు మరియు ప్లగ్ అండ్ ప్లేకి మద్దతు ఇస్తుంది, అలాగే వినియోగదారులకు అధిక-నాణ్యత వాయిస్, డేటా మరియు హై-డెఫినిషన్ వీడియో సేవలను అందిస్తుంది.

ONU2430 సిరీస్‌లోని విభిన్న మోడల్‌లకు ఉత్పత్తి యొక్క చిత్రం భిన్నంగా ఉంటుందని గమనించండి.ఎంపికలపై వివరాల కోసం ఆర్డరింగ్ సమాచార విభాగాన్ని చూడండి.

లక్షణాలు

● 4 గిగా ఈథర్నెట్ ఇంటర్‌ఫేస్‌లు మరియు డ్యూయల్ బ్యాండ్ Wi-Fiని అందించడం ద్వారా మల్టీపాయింట్ నెట్‌వర్క్ టోపోలాజీకి పాయింట్‌ని ఉపయోగించండి

● OLT రిమోట్ నిర్వహణను అందించండి;స్థానిక కన్సోల్ నిర్వహణకు మద్దతు;మద్దతు వినియోగదారు వైపు ఈథర్నెట్

● ఇంటర్‌ఫేస్ లైన్ లూప్‌బ్యాక్ గుర్తింపు

● ఈథర్నెట్ ఇంటర్‌ఫేస్ యొక్క భౌతిక స్థాన సమాచారాన్ని నివేదించడానికి DHCP Option60కి మద్దతు ఇవ్వండి

● వినియోగదారుల యొక్క ఖచ్చితమైన గుర్తింపు కోసం PPPoE +కి మద్దతు ఇవ్వండి

● IGMP v2, v3, స్నూపింగ్‌కు మద్దతు

● ప్రసార తుఫాను అణచివేతకు మద్దతు ఇస్తుంది

● మద్దతు 802.11b/g/n/ac (డ్యూయల్ బ్యాండ్ Wi-Fi)

● Huawei, ZTE మొదలైన వాటి నుండి OLTకి అనుకూలమైనది

● RF (TV) పోర్ట్ రిమోట్‌గా ఎనేబుల్/డిసేబుల్

సాంకేతిక పారామితులు

ప్రోవాహిక అవలోకనం
WAN SC/APC ఆప్టికల్ మాడ్యూల్ కనెక్టర్‌తో PON పోర్ట్
LAN 4xGb ఈథర్నెట్ RJ45
కుండలు 2xPOTS పోర్ట్‌లు RJ11 (ఐచ్ఛికం)
RF 1 పోర్ట్ CATV (ఐచ్ఛికం)
వైర్లెస్ Wi-Fi WLAN 802.11 b/g/n/ac
USB 1 పోర్ట్ USB 2.0 (ఐచ్ఛికం)
పోర్ట్/బటన్
ఆఫ్ పవర్ బటన్, పరికరాన్ని పవర్ ఆన్ చేయడానికి లేదా పవర్ ఆఫ్ చేయడానికి ఉపయోగించబడుతుంది.
శక్తి పవర్ పోర్ట్, పవర్ అడాప్టర్‌ను కనెక్ట్ చేయడానికి ఉపయోగించబడుతుంది.
USB USB హోస్ట్ పోర్ట్, USB నిల్వ పరికరాలకు కనెక్ట్ చేయడానికి ఉపయోగించబడుతుంది.
TEL1-TEL2 VOIP టెలిఫోన్ పోర్ట్‌లు (RJ11), టెలిఫోన్ సెట్‌లలోని పోర్ట్‌లకు కనెక్ట్ చేయడానికి ఉపయోగిస్తారు.
LAN1-LAN4 ఆటో-సెన్సింగ్ 10/100/1000M బేస్-టి ఈథర్నెట్ పోర్ట్‌లు (RJ45), PC లేదా IP (సెట్-టాప్-బాక్స్) STBలకు కనెక్ట్ చేయడానికి ఉపయోగిస్తారు.
CATV RF పోర్ట్, TV సెట్‌కి కనెక్ట్ చేయడానికి ఉపయోగించబడుతుంది.
రీసెట్ చేయండి రీసెట్ బటన్, పరికరాన్ని రీసెట్ చేయడానికి కొద్దిసేపు బటన్‌ను నొక్కండి;డిఫాల్ట్ సెట్టింగ్‌లకు పరికరాన్ని పునరుద్ధరించడానికి మరియు పరికరాన్ని రీసెట్ చేయడానికి బటన్‌ను ఎక్కువసేపు (10సె కంటే ఎక్కువ) నొక్కండి.
WLAN WLAN బటన్, WLAN ఫంక్షన్‌ను ప్రారంభించడానికి లేదా నిలిపివేయడానికి ఉపయోగించబడుతుంది.
WPS WLAN రక్షిత సెటప్‌ను సూచిస్తుంది.
GPON అప్‌లింక్
  GPON వ్యవస్థ ఒకే-ఫైబర్ ద్వి దిశాత్మక వ్యవస్థ.ఇది అప్‌స్ట్రీమ్ దిశలో TDMA మోడ్‌లో 1310 nm తరంగదైర్ఘ్యాలను మరియు దిగువ దిశలో ప్రసార మోడ్‌లో 1490 nm తరంగదైర్ఘ్యాలను ఉపయోగిస్తుంది.
  GPON భౌతిక లేయర్ వద్ద గరిష్ట దిగువ రేటు 2.488 Gbit/s.
  GPON భౌతిక లేయర్ వద్ద గరిష్ట అప్‌స్ట్రీమ్ రేటు 1.244 Gbit/s.
   
  60 కిమీ గరిష్ట తార్కిక దూరానికి మరియు మధ్య 20 కిమీ భౌతిక దూరానికి మద్దతు ఇస్తుందిరిమోట్ ONT మరియు సమీప ONT, ఇవి ITU-T G.984.1లో నిర్వచించబడ్డాయి.
  గరిష్టంగా ఎనిమిది T-CONTలకు మద్దతు ఇస్తుంది.T-CONT రకాల Type1 నుండి Type5 వరకు మద్దతు ఇస్తుంది.ఒక T-CONT బహుళ GEM పోర్ట్‌లకు మద్దతు ఇస్తుంది (గరిష్టంగా 32 GEM పోర్ట్‌లకు మద్దతు ఉంది).
  మూడు ప్రమాణీకరణ మోడ్‌లకు మద్దతు ఇస్తుంది: SN ద్వారా, పాస్‌వర్డ్ ద్వారా మరియు SN + పాస్‌వర్డ్ ద్వారా.
  అప్‌స్ట్రీమ్ నిర్గమాంశ: 64-బైట్ ప్యాకెట్‌లు లేదా RC4.0 వెర్షన్‌లోని ఇతర రకాల ప్యాకెట్‌ల కోసం నిర్గమాంశ 1G.
  డౌన్‌స్ట్రీమ్ నిర్గమాంశ: ఏదైనా ప్యాకెట్‌ల నిర్గమాంశం 1 Gbit/s.
  సిస్టమ్ నిర్గమాంశలో ట్రాఫిక్ 90% మించకపోతే, అప్‌స్ట్రీమ్ దిశలో ప్రసార ఆలస్యం (UNI నుండి SNI వరకు) 1.5 ms కంటే తక్కువగా ఉంటుంది (64 నుండి 1518 బైట్‌ల ఈథర్‌నెట్ ప్యాకెట్‌ల కోసం), మరియు దిగువ దిశలో (నుండి SNI నుండి UNI వరకు) 1 ms కంటే తక్కువ (ఏదైనా పొడవు గల ఈథర్‌నెట్ ప్యాకెట్‌ల కోసం).
LAN  
4xGb ఈథర్నెట్ నాలుగు ఆటో-సెన్సింగ్ 10/100/1000 బేస్-T ఈథర్నెట్ పోర్ట్‌లు (RJ-45): LAN1-LAN4
ఈథర్నెట్ ఫీచర్లు రేటు మరియు డ్యూప్లెక్స్ మోడ్ యొక్క స్వీయ-చర్చలుMDI/MDI-X ఆటో-సెన్సింగ్ఈథర్నెట్ ఫ్రేమ్ గరిష్టంగా 2000 బైట్‌లు

గరిష్టంగా 1024 స్థానిక స్విచ్ MAC ఎంట్రీలు

MAC ఫార్వార్డింగ్

రూట్ ఫీచర్లు స్థిర మార్గం,NAT, NAPT మరియు పొడిగించిన ALGDHCP సర్వర్/క్లయింట్

PPPoE క్లయింట్

ఆకృతీకరణ LAN1 మరియు LAN2 పోర్ట్‌లు ఇంటర్నెట్ WAN కనెక్షన్‌కి మ్యాప్ చేయబడ్డాయి.
LAN3 మరియు LAN4 పోర్ట్‌లు IPTV WAN కనెక్షన్‌కి మ్యాప్ చేయబడ్డాయి.
VLAN #1 LAN1, LAN2 మరియు Wi-Fiకి మ్యాప్ చేయబడింది
VLAN #2 LAN2కి మ్యాప్ చేయబడింది మరియు LAN4 IPTV కోసం బ్రిడ్జ్‌లో ఉన్నాయి
మల్టీక్యాస్ట్
IGMP వెర్షన్ v1,v2,v3
IGMP స్నూపింగ్ అవును
IGMP ప్రాక్సీ No
బహుళ ప్రసార సమూహాలు ఒకే సమయంలో 255 వరకు బహుళ ప్రసార సమూహాలు
కుండలు
ఒకటి/రెండు VoIP టెలిఫోన్ పోర్ట్‌లు (RJ11): TEL1, TEL2 G.711A/u, G.729 మరియు T.38రియల్ టైమ్ ట్రాన్స్‌పోర్ట్ ప్రోటోకాల్ (RTP)/RTP కంట్రోల్ ప్రోటోకాల్ (RTCP) (RFC 3550)సెషన్ ఇనిషియేషన్ ప్రోటోకాల్ (SIP)

డ్యూయల్-టోన్ మల్టీ-ఫ్రీక్వెన్సీ (DTMF) గుర్తింపు

ఫ్రీక్వెన్సీ షిఫ్ట్ కీయింగ్ (FSK) పంపడం

ఇద్దరు ఫోన్ వినియోగదారులు ఒకే సమయంలో కాల్ చేయవచ్చు

వైర్‌లెస్ LAN
WLAN IEEE 802.11b/802.11g/802.11n/802.11ac
Wi-Fi బ్యాండ్‌లు 5GHz (20/40/80 MHz) మరియు 2.4GHz (20/40 MHz)
ప్రమాణీకరణ Wi-Fi ప్రొటెక్టెడ్ యాక్సెస్ (WPA) మరియు WPA2
SSIDలు బహుళ సేవా సెట్ ఐడెంటిఫైయర్‌లు (SSIDలు)
డిఫాల్ట్‌గా ప్రారంభించండి అవును
RF పోర్ట్
ఆపరేటింగ్ వేవ్ లెంగ్త్ 1200~1600 nm, 1550 nm
ఇన్పుట్ ఆప్టికల్ పవర్ -10~0 dBm (అనలాగ్);-15 ~ 0 dBm (డిజిటల్)
ఫ్రీక్వెన్సీ రేంజ్ 47-1006 MHz
ఇన్-బ్యాండ్ ఫ్లాట్‌నెస్ +/-1dB@47-1006 MHz
RF అవుట్‌పుట్ ప్రతిబింబం >=16dB @ 47-550 MHz;>=14dB@550-1006 MHz
RF అవుట్‌పుట్ స్థాయి >=80dBuV
RF అవుట్‌పుట్ ఇంపెడెన్స్ ౭౫ ఓం
క్యారియర్-టు-నాయిస్ నిష్పత్తి >=51dB
CTB >=65dB
SCO >=62dB
USB
  USB 2.0కి అనుగుణంగా
భౌతిక
డైమెన్షన్ 250*175*45 మి.మీ
బరువు 700గ్రా
శక్తి సరఫరా
పవర్ అడాప్టర్ అవుట్‌పుట్ 12V/2A
స్టాటిక్ పవర్ వినియోగం 9W
సగటు విద్యుత్ వినియోగం 11W
గరిష్ట విద్యుత్ వినియోగం 19W
పరిసర
ఆపరేషన్ ఉష్ణోగ్రత 0~45°C
నిల్వ ఉష్ణోగ్రత -10 ~ 60°C

ఆర్డరింగ్ సమాచారం

ONU2430 సిరీస్:

sdcsz

Ex: ONU2431-R, అంటే, 4*LAN + డ్యూయల్ బ్యాండ్ WLAN + 1*POTS + CATV అవుట్‌పుట్‌తో GPON ONU.


  • మునుపటి:
  • తరువాత:

  • సంబంధిత ఉత్పత్తులు